Síðasta skóladag nemenda, miðvikudaginn 1. júní, verður sameiginleg samverustund í Aldísarlundi kl. 11:30. Við endum á því að grilla hamborgara og borða í lundinum áður en skóladegi lýkur kl. 13:00. Athugið að þennan dag keyra skólabílar fyrr heim en frístund er opin fyrir þá sem þar eru skráðir.

Fimmtudaginn 2. júní er starfsdagur í skólanum og engin kennsla og skólaslit eru seinni partinn kl. 18:00 í íþróttasal skólans. Eftir skólaslit er kaffiboð fyrir nemendur 10. bekkjar sem eru að kveðja skólann, fjölskyldur þeirra og starfsfólk skólans.

Skólasetning verður mánudaginn 22. ágúst kl. 13:00. Þá mæta nemendur ásamt foreldrum fyrst inn í íþróttasal en síðan eru námskynningar í heimastofum hvers bekkjar. Nemendum 1. bekkjar verður boðið í foreldraviðtöl í kringum skólabyrjun en mæta einnig á skólasetninguna.
Starfsfólk Hrafnagilsskóla þakkar nemendum, foreldrum og forráðamönnum samfylgdina í vetur og óskar ykkur gleðilegs sumarfrís.

  • Árshátíð unglingastigs verður haldin í Laugarborg föstudaginn 13. janúar n.k. Hún hefst kl. 20:00 og stendur til kl. 23:00. Skólabílar aka heim að balli loknu. Nemendur í 8., 9. og 10. bekk sýna stytta útgáfu af söngleiknum ,,Grease“ og kennarar á unglingastigi leikstýra. Auk þess að leika, syngja og dansa á sýningunni sjá nemendur um [Meira...]

  • Litlu jólin hjá nemendum á yngsta- og miðstigi voru 20. desember. Á hátíðinni dönsuðu nemendur í 1.- 7. bekk í kringum jólatré, horfðu á jólaleikrit og áttu notalega stund í heimastofu. Jólasveinar mættu á staðinn og gáfu börnunum góðgæti.Nú eru allir í skólanum komnir í kærkomið jólafrí en kennsla hefst samkvæmt stundaskrá þriðjudaginn 3. janúar [Meira...]

  • Hnitmiðað námskeið fyrir alla þá sem vilja læra einfaldar aðferðir til að nýta í uppeldinu. Aðferðirnar efla sjálfsmynd og tilfinningagreind barnsins með auknum orðaforða, skilningi og úrræðum. Innifalið í námskeiðsgjaldinu er bókin Vellíðan barna. Námskeiðið færir þér aukin verkfæri til að nýta í uppeldinu!   Hvenær:Mánudaginn 9. janúar Kl. 18:30-21:30 STAÐSETNING:Símey, ÞórsstígAkureyri KENNARAR:Hrafnhildur og UnnurVERÐ:14.900 kr.  [Meira...]